| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - LR01A |
| Loại sản phẩm | Lọc rác |
| Chất liệu | Đồng thau, Inox 304 |
| Kiểu dáng | Lọc rác |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Giúp chỉnh nhiệt nhanh, tiện và an toàn. |
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
B-Gem - LR01A - LỌC RÁC
+ Lọc rác B-Gem BG-LR01A thiết kế hiện đại, bền chắc.
+ Chất liệu đồng thau kết hợp inox 304 chống gỉ sét hiệu quả.
+ Khả năng lọc rác tốt, giúp chống tắc nghẽn đường thoát nước.
+ Tương thích nhiều kích thước: Ø60, Ø90, Ø140 tiện lợi.
+ Dễ lắp đặt, sử dụng bền lâu cho mọi loại chậu rửa.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - LR01A |
| Loại sản phẩm | Lọc rác |
| Chất liệu | Đồng thau, Inox 304 |
| Kiểu dáng | Lọc rác |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Giúp chỉnh nhiệt nhanh, tiện và an toàn. |
Lọc rác B-Gem BG-LR01A là phụ kiện thoát nước cao cấp được sản xuất theo ủy quyền của B-Gem Việt Nam, giúp ngăn rác thải, tóc và cặn bẩn đi xuống đường ống, hạn chế tối đa tình trạng tắc nghẽn trong quá trình sử dụng.
Sản phẩm được thiết kế phù hợp với nhiều hệ thống thoát nước phổ biến như Ø60, Ø90 và Ø140, đáp ứng đa dạng nhu cầu lắp đặt cho nhà bếp, nhà tắm và khu vực thoát sàn.
B-GEM VIỆT NAM
– Cam kết sản phẩm tốt nhất thị trường
– Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
– Sản phẩm mới 100%
– Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
Hotline/Zalo: 093 880 3579
Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 0867 931 168
Lọc rác B-Gem BG-LR01A là phụ kiện thoát nước cao cấp được sản xuất theo ủy quyền của B-Gem Việt Nam, giúp ngăn rác thải, tóc và cặn bẩn đi xuống đường ống, hạn chế tối đa tình trạng tắc nghẽn trong quá trình sử dụng.
Sản phẩm được thiết kế phù hợp với nhiều hệ thống thoát nước phổ biến như Ø60, Ø90 và Ø140, đáp ứng đa dạng nhu cầu lắp đặt cho nhà bếp, nhà tắm và khu vực thoát sàn.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - LR01A |
| Loại sản phẩm | Lọc rác |
| Chất liệu | Đồng thau, Inox 304 |
| Kiểu dáng | Lọc rác |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Giúp chỉnh nhiệt nhanh, tiện và an toàn. |