| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - S5008K |
| Loại sản phẩm | Sen cây cao cấp |
| Chất liệu | Inox 304 bóng |
| Kiểu dáng | Sen cây nóng |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Giúp chỉnh nhiệt nhanh, tiện và an toàn. |
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
B-Gem - S5008K - SEN CÂY CAO CẤP
+ Sen cây cao cấp B-Gem BG-S5008K thiết kế hiện đại, sang trọng.
+ Dòng sen cây nóng lạnh tiện lợi, đáp ứng nhu cầu sử dụng hằng ngày.
+ Chất liệu inox 304 bóng cao cấp, bền đẹp và chống gỉ sét hiệu quả.
+ Chiều cao tối đa 1m38, bát sen lớn 25cm cho trải nghiệm thoải mái.
+ Tích hợp 3 chức năng: bát sen lớn, vòi xả bồn và vòi massage nhỏ.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - S5008K |
| Loại sản phẩm | Sen cây cao cấp |
| Chất liệu | Inox 304 bóng |
| Kiểu dáng | Sen cây nóng |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Giúp chỉnh nhiệt nhanh, tiện và an toàn. |
Sen cây nóng lạnh B-Gem là dòng thiết bị phòng tắm cao cấp được thiết kế nhằm mang đến trải nghiệm sử dụng tiện nghi, hiện đại và thoải mái cho người dùng. Sản phẩm đáp ứng nhu cầu điều chỉnh nước nóng – lạnh linh hoạt, đồng thời tối ưu trải nghiệm tắm với nhiều chế độ phun nước khác nhau.
Model BG-S5008K được thiết kế theo phong cách hiện đại với chất liệu inox 304 bóng cao cấp, vừa đảm bảo độ bền, vừa mang lại vẻ đẹp sang trọng cho không gian phòng tắm.
B-GEM VIỆT NAM
– Cam kết sản phẩm tốt nhất thị trường
– Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
– Sản phẩm mới 100%
– Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
Hotline/Zalo: 093 880 3579
Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 0867 931 168
Sen cây nóng lạnh B-Gem là dòng thiết bị phòng tắm cao cấp được thiết kế nhằm mang đến trải nghiệm sử dụng tiện nghi, hiện đại và thoải mái cho người dùng. Sản phẩm đáp ứng nhu cầu điều chỉnh nước nóng – lạnh linh hoạt, đồng thời tối ưu trải nghiệm tắm với nhiều chế độ phun nước khác nhau.
Model BG-S5008K được thiết kế theo phong cách hiện đại với chất liệu inox 304 bóng cao cấp, vừa đảm bảo độ bền, vừa mang lại vẻ đẹp sang trọng cho không gian phòng tắm.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - S5008K |
| Loại sản phẩm | Sen cây cao cấp |
| Chất liệu | Inox 304 bóng |
| Kiểu dáng | Sen cây nóng |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Giúp chỉnh nhiệt nhanh, tiện và an toàn. |