| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV02 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm đen |
| Kích thước | 50x70cm |
| Kiểu dáng | Vuông |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
B-Gem - GSV02 - GƯƠNG KHUNG NHÔM ĐEN
+ Gương B-Gem BG-GSV02 khung nhôm đen sang trọng, hiện đại.
+ Kích thước 50x70cm, kiểu dáng vuông gọn gàng.
+ Phù hợp nhiều không gian, tăng tính thẩm mỹ tinh tế.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV02 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm đen |
| Kích thước | 50x70cm |
| Kiểu dáng | Vuông |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |
Gương khung nhôm đen B-Gem BG-GSV02 được thiết kế với kích thước 50x70cm, kiểu dáng vuông hiện đại, phù hợp nhiều không gian như phòng tắm, phòng ngủ, phòng thay đồ hoặc căn hộ tối giản.
Sản phẩm sử dụng khung nhôm sơn tĩnh điện màu đen cao cấp, mang lại vẻ đẹp sang trọng, mạnh mẽ và dễ dàng phối hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau. Bề mặt gương cho hình ảnh phản chiếu rõ nét, giúp tăng tính tiện nghi và thẩm mỹ cho không gian sử dụng.
Với thiết kế đơn giản nhưng tinh tế, BG-GSV02 là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích phong cách hiện đại và tối giản.
B-GEM VIỆT NAM
– Cam kết sản phẩm tốt nhất thị trường
– Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
– Sản phẩm mới 100%
– Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
Hotline/Zalo: 093 880 3579
Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 0867 931 168
Gương khung nhôm đen B-Gem BG-GSV02 được thiết kế với kích thước 50x70cm, kiểu dáng vuông hiện đại, phù hợp nhiều không gian như phòng tắm, phòng ngủ, phòng thay đồ hoặc căn hộ tối giản.
Sản phẩm sử dụng khung nhôm sơn tĩnh điện màu đen cao cấp, mang lại vẻ đẹp sang trọng, mạnh mẽ và dễ dàng phối hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau. Bề mặt gương cho hình ảnh phản chiếu rõ nét, giúp tăng tính tiện nghi và thẩm mỹ cho không gian sử dụng.
Với thiết kế đơn giản nhưng tinh tế, BG-GSV02 là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích phong cách hiện đại và tối giản.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV02 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm đen |
| Kích thước | 50x70cm |
| Kiểu dáng | Vuông |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |