| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV04 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm vàng |
| Kích thước | 50x70cm |
| Kiểu dáng | Ovan |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
B-Gem - GSV04 - GƯƠNG KHUNG NHÔM VÀNG
+ Gương B-Gem BG-GSV04 khung nhôm vàng sang trọng, tinh tế.
+ Kích thước 50x70cm, kiểu dáng oval mềm mại, hiện đại.
+ Phù hợp nhiều không gian, tăng điểm nhấn thẩm mỹ.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV04 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm vàng |
| Kích thước | 50x70cm |
| Kiểu dáng | Ovan |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |
Gương khung nhôm vàng B-Gem BG-GSV04 được thiết kế với kiểu dáng oval mềm mại, kích thước 50x70cm, phù hợp nhiều không gian như phòng tắm, phòng ngủ, khu vực trang điểm hoặc căn hộ hiện đại.
Sản phẩm sử dụng khung nhôm sơn tĩnh điện màu vàng cao cấp, mang đến vẻ đẹp sang trọng, nổi bật nhưng vẫn hài hòa trong tổng thể nội thất. Bề mặt gương cho hình ảnh phản chiếu rõ nét, giúp không gian trở nên sáng và rộng hơn.
Với thiết kế oval tinh tế kết hợp khung vàng đẳng cấp, BG-GSV04 là lựa chọn lý tưởng để nâng tầm thẩm mỹ cho không gian sống hiện đại.
B-GEM VIỆT NAM
– Cam kết sản phẩm tốt nhất thị trường
– Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
– Sản phẩm mới 100%
– Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
Hotline/Zalo: 093 880 3579
Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 0867 931 168
Gương khung nhôm vàng B-Gem BG-GSV04 được thiết kế với kiểu dáng oval mềm mại, kích thước 50x70cm, phù hợp nhiều không gian như phòng tắm, phòng ngủ, khu vực trang điểm hoặc căn hộ hiện đại.
Sản phẩm sử dụng khung nhôm sơn tĩnh điện màu vàng cao cấp, mang đến vẻ đẹp sang trọng, nổi bật nhưng vẫn hài hòa trong tổng thể nội thất. Bề mặt gương cho hình ảnh phản chiếu rõ nét, giúp không gian trở nên sáng và rộng hơn.
Với thiết kế oval tinh tế kết hợp khung vàng đẳng cấp, BG-GSV04 là lựa chọn lý tưởng để nâng tầm thẩm mỹ cho không gian sống hiện đại.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | B-Gem Việt Nam |
| Mã sản phẩm | BG - GSV04 |
| Loại sản phẩm | Gương khung nhôm vàng |
| Kích thước | 50x70cm |
| Kiểu dáng | Ovan |
| Ứng dụng | Nhà ở, căn hộ, biệt thự, phòng tắm cao cấp |
| Ưu điểm | Tiện và an toàn. |